అఫీషియ‌ల్ అనౌన్స్‌మెంట్.. నాగ్ స‌ర‌స‌న కాజ‌ల్ 

 వాస్తవం ప్రతినిధి:  క‌రోనా విరామం త‌రువాత వ‌రుస‌గా సినిమాల‌ను అంగీక‌రిస్తున్నాడు కింగ్ నాగార్జున . ఇప్ప‌టికే ఆయ‌న న‌టించిన వైల్డ్ డాగ్ చిత్రం విడుద‌లకు సిద్దంగా ఉంది. ఈ చిత్రం త‌రువాత నాగార్జున గ‌రుడవేగ ఫేమ్ ప్ర‌వీణ్ స‌త్తారు ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ఓ సినిమాలో న‌టించ‌నున్నాడు. యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్‌గా తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ చిత్రంలో ఓ ప్రైవేట్ డిటెక్టివ్ పాత్ర‌లో నాగార్జున క‌నిపించ‌నున్నాడు. ఇందులో నాగార్జున చెల్లిగా మిస్‌ ఇండియా టైటిల్‌ విన్నర్‌ గుల్‌ పనాగ్‌ నటిస్తోంది. మేనకోడలి పాత్రలో మలయాళీ నటి అనిఖ నటిస్తోంది.
ఇక ఈ చిత్రంలో నాగ్ స‌ర‌స‌న కాజ‌ల్ న‌టిస్తోంది. తాజాగా దీనికి సంబంధించిన అఫీషియ‌ల్ అనౌన్స్‌మెంట్ వ‌చ్చింది. ప్ర‌వీణ్ స‌త్తారు – నాగార్జున కాంబినేష‌న్‌లో రూపొంద‌నున్న యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్‌లోకి కాజ‌ల్‌ను స్వాగ‌తిస్తున్నాం అని మేక‌ర్స్ అనౌన్స్ చేశారు. ప్ర‌స్తుతం ఈ చిత్ర షూటింగ్ గోవాలో జ‌రుగుతుండ‌గా.. హైద‌రాబాద్ షెడ్యూల్ స‌మ‌యానికి టీంతో జ‌త‌క‌ట్ట‌నుంది కాజ‌ల్. పాన్ ఇండియా మూవీగా ఈ చిత్రం తెర‌కెక్క‌నుంది.