ఆస్ప‌త్రి వైద్యుల‌కు,అభిమానులకు కృతజ్ఞతలు: ఎస్పీ చరణ్

వాస్తవం ప్రతినిధి: తన నాన్న గారరైన ప్రముఖ గాయకుడు ఎస్పీ బాలసుబ్రహ్మణ్యం కోలుకోవడం కోసం శ్ర‌మించిన ఆస్ప‌త్రి వైద్యుల‌కు, అభిమానులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు ఆయన తనయుడు ఎస్పీ చరణ్.
ప్రస్తుతం తన తండ్రి ఆరోగ్యం నిలకడగా ఉందని తెలిపారు ఆయన . ఆగ‌స్టు 5న కరోనా వైరస్ బారిన పడిన ప్రముఖ గాయకుడు ఎస్పీ బాలసుబ్రహ్మణ్యం క్రమంగా కోలుకుంటున్నారు. కరోనా పాజిటివ్ వచ్చిన తర్వాత ఊపిరితిత్తులలో ఇన్ఫెక్షన్ పెరగటంతో అప్ప‌ట్లో ఆయన ఆరోగ్యం క్షీణించింది. దాంతో అప్ప‌టి నుంచి ఆయన ఎక్మో సపోర్టుతో చికిత్స తీసుకుంటున్నారు. ఆ తర్వాత నుంచి ఆయన ఆరోగ్యం క్రమంగా మెరుగుపడుతూ వస్తున్న‌ది. ప్ర‌స్తుతం త‌న తండ్రి ఆరోగ్యం నిల‌క‌డ‌గానే ఉన్న‌ద‌ని ఎస్పీ చ‌ర‌ణ్ తెలిపారు. ప్రస్తుతం తన తండ్రి ఈసీఎంవో సపోర్టుతో ఉన్నారని, ఫిజియోథెరపీలో చురుకుగా పాల్గొంటున్నారని ఎస్పీ చ‌ర‌ణ్‌ పేర్కొన్నారు. తన తండ్రి త్వరగా కోలుకోవడం కోసం శ్ర‌మించిన ఆస్ప‌త్రి వైద్యుల‌కు, ఆయన అభిమానులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.